Alia bhatt

Bollywood मध्ये खूप जोड्या प्रसिद्ध आहेत त्यामध्ये  करीना कपूर –सैफ अली खान , अजय देवघन – काजोल यामध्येच आता नवीन लव्ह्बर्ड चर्चेत आहे ते म्हणजे आलीय भट्ट (Alia bhatt) आणि रणबीर कपूर .रणबीर कपूर चे नाव सुरुवातीस दीपिका पादुकोण सोबत जोडले जात होते परंतु जसेही दीपिकाचे लग्न झाले या सर्व अफवाना आराम मिळाला आता सध्या रणबीर करुर चे नाव हे आलीय भट्ट (Alia bhatt)सोबत जोडले जात आहे .

Alia bhatt
credit: Facebook

अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाच्या सेटवर रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट (Alia bhatt) प्रेमात पडले. तेव्हापासून त्यांचे नाते स्थिर होत आहे.रणबीर-आलियाच्या(Alia bhatt) बनावट लग्नाच्या कार्डने इंटरनेटवरही खूप व्हायरल झाले.

Alia bhatt
credit : instagram

अशी बातमीही मिळाली होती की, लव्हबर्ड्स जानेवारी २०२० मध्ये फ्रान्समध्ये विवाहबंधनात बांधण्याचा विचार करीत आहेत. मुंबई विमानतळावर असताना अलियाला नुकतीच या बद्दल विचारले असता, अभिनेत्रीने प्रथम हा प्रश्न टाळण्याचा प्रयत्न केला. परंतु, पुढे गेल्यावर तिने अखेर शेवटी पत्रकारांना सांगितले की, “उडती खबर  है, उडती ही रहेगी.” बरं, याचा अर्थ असा आहे की आपल्याला लग्नाच्या बातमी बाबतचा प्रश्न टाळण्याचा प्रयत्न केला. आता हे सर्व फक्त वेळ आल्यावरच स्पष्ट होईल.

alia bhatt
credit: Facebook

 

यापूर्वी आलियाची आई सोनी रझदान यांनी मुलगी आणि रणबीरच्या बनावट लग्नाच्या कार्डवर प्रतिक्रिया दिली होती.अभिनेत्रीने एका अग्रगण्य दैनिकाला सांगितले की, “हा एक नॉन इश्यू आहे. कृपया या गोष्टीला जास्त प्रसिद्धी देऊ नका.

alia bhatt
credit: Facebook

बिपाशा बासुचे गरोदर असताना केले फोटोशूट पहा फोटो

काका मुकेश भट्ट यांनीही या वृत्तांवर प्रतिक्रिया व्यक्त केली होती आणि ते म्हणाले होते की, आलिया ऊटी येथील सडक २ च्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. मला देशभरातून फोन आला आहे. त्याबद्दल विचारणा केली.  हि खूप वाईट गोष्ट आहे. त्या कार्डमध्ये बर्‍याच चुका आहेत

Alia bhatt latest
credit: Facebook

कार्यक्षेत्रात रणबीर पुढे अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ मध्ये दिसणार आहे ज्यात आलिया, अमिताभ बच्चन आणि मौनी रॉय यांच्या मुख्य भूमिका आहेत. अफवा पसरली आहे की, लव्ह रंजनच्या पुढच्या चित्रपटासाठी तो दीपिका पादुकोणबरोबर पुन्हा एकत्र येणार आहे. दुसरीकडे आलिया ‘ब्रह्मास्त्र’, महेश भट्टच्या ‘सडक 2’, करण जोहरच्या ‘तख्त’ आणि संजय लीला भन्साळी यांच्या ‘गंगूबाई काठियावाडी’ मध्ये दिसणार आहे.

या अभिनेत्रीच्या बोल्ड फोटोज् ने सोशल मीडिया वर घातला आहे धुमाकूळ.. पाहा फोटोज्

ranbeer kapoor and alia bhatt news
credit: Facebook

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *