dhanshri kadgaonkar

झी मराठीची अत्यंत गाजलेली मालिका तुझ्यात जीव रंगला च्या फॅन्ससाठी वाईट बातमी आहे. सध्या झी मराठीवर काही मालिकेच्या वेळेमध्ये खूप बदल करण्यात आला आहे. त्यातच तुझ्यात जीव रंगला या मालिकेचा वेळ संध्याकाळी 7.30 ऐवजी 6.30 करण्यात आला आहे.

tuzhat jeev rangala serial
तुझ्यात जीव रंगला ही मालिका 6.30 वाजता केल्यापासून मालिका एका नव्या वळणावर येणार आहे असे वारंवार दाखविण्यात येत होते. त्यानुसार मालिकेत खूप बदल होतील असेच वाटत होते.

tuzhat jeev rangala serial

अंजली बाईंच्या या बोल्ड फोटो ने सोशल मीडिया वर घातला धुमाकूळ.. पाहा फोटो

मालिकेतील खलनायिका नंदिता गायकवाड हिला तिच्या वाईट कर्मासाठी न्यायालयाने शिक्षा दिली. यामुळेच मालिकेतून नंदिता हे पात्र आता मालिकेतून कायमच संपणार आहे. नंदिता म्हणजेच धनश्री काडगावकर ही जरी खलनायिका असली तरी तिचा अभिनय प्रेक्षकांना खूपच आवडत असे. त्यामुळे तिचे मालिकेतून जाणे प्रेक्षकांसाठी वाईट बातमी आहे. तिचे पात्र कायम स्मरणात राहील.

tuzhat jeev rangala serial

अंजलीबाईंच्या बहिणीला पाहिलात का? जरा जरा अंजलीसारखीच दिसते

मालिकेत नवा बदल होतोय. राणा अंजली ला मुलगी झालेली दाखविण्यात आले आहे. तसेच रानाला पोलीस रुपात दाखविण्यात येणार आहे. आता पाहू हा नवीन बदल प्रेक्षकांना किती आवडतो. मालिकेबद्दल तुमचं काय मत आहे ते कमेंट करून कळवा.

tuzhat jeev rangala serial

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *