king khan salmaan khan latest

Bollywood मध्ये जास्त त्यांच्यामध्ये असलेल्या वादामुळे चर्चेत असलेल्या व्यक्ती मध्ये शाहरुख खान (King Khan)आणि सलमान खान (Salmaan Khan) यांच नाव घेतलं जात.अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या दिवाळी निमित्त पार्टी आयोजित केली होती.त्या पार्टीमध्ये फटक्यामुळे लाग लागली होती व शाहरुख खान(King Khan)ने ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या व्यवस्थापक अर्चना सदानंदला अमिताभ बच्चन यांच्या निवासस्थानी असलेल्या दिवाळी पार्टीत लागलेल्या आगीपासून बचाव केल्याबद्दल माहिती सर्वत्र वाऱ्यासारखी पसरली.

king khan salmaan khan latest
credit: Facebook

ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या व्यवस्थापक अर्चना सदानंदला आगीतून वाचवत असताना किंग खानला काही किरकोळ जखम झाली.

archana sadanand
credit: instagram

ही बातमी इंटरनेटवर वाऱ्यासारखी पसरताच किंग खान च्या चाहत्याकडून वास्तविक जीवनातील वीर कृत्याचे कौतुक थांबवू शकले नाहीत. अगदी सलमान खान(Salmaan Khan) ने त्याच्या ‘करण अर्जुन’ फिल्म मध्ये असलेला सहकलाकाराबद्दल कौतुक आपल्या इंस्टाग्राम पेज वर एक video share केला आहे आणि त्यामध्ये किंग खान(King Khan) ला hero असे संबोधले आहे.

रणबीर कपूर सोबत लग्नाबाबत असलेल्या लग्नपत्रिकेवर अलियाची प्रतिक्रिया

king khan salmaan khan latest
credit: Facebook

हॅपी न्यू इयर गाण्याच्या ‘मन लगे’ या चित्रपटाची एक क्लिप पोस्ट केली आहे ज्यात उत्तरार्धातील शर्टला आग लागलेली दिसते. सलमान खान(Salmaan Khan)  ने त्याच्या instagram पेज वर video share केला आहे त्यामध्ये “हिरो वो होता है जो आगे कुडके, बुझाके, बचता है” असे म्हटले होते. सुल्तानमधील त्यांच्या संवादातील ही एक चिंतेची आवृत्ती आहे, ज्यात म्हटले होते, “सब ये सोचे है ही हीरो वो होता है जो जीता है … मेरा ये मनाना है हीरो वो है जो हरता है … कितन की जानती है जीत की असली मूल्य. ”

बिपाशा बासुचे गरोदर असताना केले फोटोशूट पहा फोटो

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका ……….

या video वरून किंग खान (King Khan)ला एक प्रकारे Hero असे संबोधीत आहे.

View this post on Instagram

@iamsrk

A post shared by Chulbul Pandey (@beingsalmankhan) on

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *