9 china girl dance video viral

9 china girl dance video viral बॉलीवूड  बिग बी  यांनी  नुकताच सोशियल  मीडिया  वर व्हायरल होत असलेला व्हिडीओ  शेअर केला आहे या मध्ये 9  चिनी मुली एकत्र डान्स करताना दिसत आहेत.9 china girl dance video viral चिनी मुलींचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर बॉलिवूडचा मेगा स्टार अमिताभ बच्चनही स्तुती करण्यापासून स्वत: ला रोखू शकले  नाहीत.

9 china girl dance video viral

तर व्हायरल होणारा हा व्हिडिओ खरोखर आश्चर्यकारक आहे. अमिताभ बच्चन तरीही असे अनोखे व्हिडिओ ट्विट करत राहतात. या व्हिडिओमध्ये हे पाहिले जाऊ शकते की चीनमधील 9 मुली मोठ्या सामंजस्याने एकत्र नाचत आहेत. त्याचा व्हिडिओ गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्येही समाविष्ट झाला आहे. या व्हिडिओवर अमिताभ बच्चन यांची प्रतिक्रियाही व्हायरल होत आहे.

9 china girl dance video viral

पुण्यातील सिम्बायोसिस कॉलजची विद्यार्थीनी अनोख्या पद्धतीने ट्रॅफिक कंट्रोल

अमिताभ बच्चन यांनी हा व्हिडिओ शेअर केला आणि लिहिले: ‘व्वा, त्यांच्या केसांची हालचालदेखील एकसारखीच आहे.’ जानीने हा व्हिडिओ share केला आणि लिहिले की, “चीनमधील 9 मुलींनी एकत्रितपणे या नृत्याचे संयोजन केले.त्यांचा संवाद इतका आश्चर्यकारक होता की त्यांना गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्ये स्थान देण्यात आले, अगदी केसांची हालचालदेखील एकसारखीच आहे पहा व्हिडीओ

या व्यतिरिक्त अमिताभ बच्चन आजकाल ‘कौन बनेगा करोडपती’ शोमध्ये धम्माल करीत  आहेत. शो होस्ट करण्याव्यतिरिक्त तो स्पर्धकांशी संवादही साधतात. याखेरीज अमिताभ बच्चन यांना भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सर्वात मोठा सन्मान दादासाहेब फाळके पुरस्काराने सन्मानित केले जाईल. ही माहिती खुद्द माहिती व प्रसारण मंत्री प्रकाश जावडेकर यांनी दिली आणि  अमिताभ बच्चन लवकरच बॉलिवूडमधील बर्‍याच चित्रपटांद्वारे पडद्यावर मोठा दिसणार आहेत. या चित्रपटांमध्ये ‘चेहरे’, ‘झुंड’, ‘ब्रह्मास्त्र’ आणि ‘गुलाबो सीताभो’ यांचा समावेश आहे.

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *