Aditi Budhathoki hot photo

आगामी ‘क्रि’ सिनेमात अनमोल केसीच्या सोबत काम करणारी एक bollywood मध्ये एका नवीन अभिनेत्री तिचे नशीब आजमावणार आहे तिचे नाव आहे अदिती बुधाथोकी Aditi Budhathoki. या अभिनेत्री ने तिच्या करिअर ची सुरुवात Aditi Budhathoki एक मोडेल म्हणून केली होती व नंतर ती अभिनय क्षेत्रा कडे वळली आहे.

Aditi Budhathoki hot photo

 

अभिनेत्री अदिती बुधाथोकी पुढच्या काळात ‘इनसाइड एज 2’ मध्ये दिसणार आहेत. एक्झल मीडिया आणि एंटरटेनमेंट प्रायव्हेट लिमिटेड या बॅनरखाली फरहान अख्तर आणि रितेश सिधवानी या मालिकेची निर्मिती केली आहे. ‘इनसाईड एज’ ची कहाणी क्रिकेट आणि तिच्या काळ्या बाजूभोवती फिरत आहे, ज्यात व्यवसाय जगत्, ग्लॅमर आणि मनोरंजन आणि जगातील राजकारणाचा समावेश  आहे.

Aditi Budhathoki hot photo

Aditi Budhathoki hot photo
credit:Social media

 

आदितीने एका निवेदनात म्हटले आहे कि “मी एवढेच सांगू शकतो की ही एक महत्वाची भूमिका आहे आणि प्रेक्षकांच्या प्रतिक्रियेबद्दल मी खूप उत्सुक आहे. फारहानच्या कामाबद्दल मला प्रचंड प्रेम आहे आणि त्याच्या निर्मितीखाली काम करणे ही माझ्या चेकलिस्टमधील एक प्रमुख गोष्ट आहे”.

Aditi Budhathoki hot photo
credit:Social media

मिलिंद गाबा यांच्या “मैं तेरी हो गाय” या पंजाबी गाण्याच्या म्युझिक व्हिडिओमध्ये अदितीने दाखवले होते. अभिनेता विवेक ओबेरॉय हादेखील क्रिकेट-थीम असलेली वेब सीरिज ‘इनसाइड एज’ च्या दुसर्‍या सीझनचा एक भाग आहे.

Aditi Budhathoki hot photo
credit:Social media

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *