Bollywood Sexy couple

Bollywood New couple मध्ये अनेक गोलमाल होत असतात कधी कोणाचे जमते तर कधी कोणाचे तुटते.हे तर सारख चालूच असत परंतु सेलिब्रिटींचे हाय-प्रोफाइल वेडिंग चाहत्यांना आवडते. Bollywood New couple जरी सर्व विवाहसोहळे त्यांच्या स्वत:साठी  खास आहेत, परंतु काही सर्वाधिक चर्चेत राहतात. गेल्या वर्षभरात सोनम कपूर, दीपिका पादुकोण आणि प्रियांका चोप्रा यांची नावे खूपच चर्चेत राहिली. सेलिब्रिटींनी त्यांच्या स्पेशल दिवसासाठी  काय परिधान केले यापासून ते सर्व त्यांच्या उपस्थितीत  कोण उपस्थित राहिल्यापर्यंत चाहत्यांकडे प्रत्येक गोष्टीवर लक्ष असते. 2018 मध्ये अनेक विवाहसोहळ्यांचे साक्षीदार असताना, 2019 मध्ये फक्त आम्हाला अफवा देण्यात आल्या

2019 च्या सुरुवातीपासून आजपर्यंत अनेकदा अफवा पसरल्या गेल्या की रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांची जोडी चर्चेत राहिली.मध्ये तर एका fake लग्नपत्रिकेने तर सर्वांनाच अचंभित केलेते सर्व असेल तरी ती जोडी अजूनही व्यवस्थित आहे हे मात्र नक्की.

View this post on Instagram

the one with all the joy 😇💥

A post shared by Alia ☀️ (@aliaabhatt) on

यानंतर दुसरी जोडी म्हणजे  वरुण धवन आणि नताशा दलाल हे दोघेही 2019 मध्ये आयुष्याचा एक नवीन टप्पा सुरू करतील अशी अपेक्षा होती. तथापि, रणबीर-आलियाप्रमाणेच या दोघांनीही त्यांच्या लग्नासाठी 2019 चा खेळ निवडला होता आणि त्यांचा खास दिवस पुढच्या वर्षी निवडण्याची शक्यता आहे.

अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा यांनी इंस्टाग्रामवर आपले नातेसंबंध अधिकृत केले तेव्हा त्यांच्या अपेक्षित लग्नाच्या अफवांना या जोडीना  कधीच आवडले नाही. तथापि, अर्जुनने मुलाखती दरम्यान हे स्पष्ट केले की जेव्हा जेव्हा मलायकाशी लग्न करण्याचे ठरवले जाईल तेव्हा ते नक्कीच घोषणा करु.

माहिती  आवडल्यास share करायला विसरू नका

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.