children's day

आज 14 नोव्हेंबर या दिवशी बाल दिवस Childrens Day Special  साजरा होत असताना, ऋषी कपूर, बिपाशा बसू, अनिल कपूर आणि सिद्धांत चतुर्वेदी यांच्यासह या  सेलेब्रिटी नी  त्यांच्या बालपणीची छायाचित्रे त्यांच्या सोशल मीडिया हँडल्सवर शेअर केल्या आहेत व Childrens Day Special जुन्या बालपणीच्या आठवणीना उजाळा देण्याचा प्रयत्न आहे.

सर्वांमध्येच, हे ऋषी कपूर यांचे पोस्ट आहे जे आम्हाला त्याच्याबद्दल आश्चर्यचकित करते. ऋषी कपूरने त्यांच्या बालपणाच्या दिवसातील एक थ्रोबॅक चित्र शेअर केले होते आणि त्यावर कॅप्शन दिले होते, “ओरिजनल” कोका कोला “जाहिरात. बोनी कपूर, आदित्य कपूर,  तूतू शर्मा आणि तो गोंडस अनिल कपूर .

Aditi Budhathoki नवीन अभिनेत्री च्या बोल्ड लूक केले Clean bold

त्यावर अनिल कपूर ने हि असा रिप्लाय दिला

एका नेटिझनने देखील त्यांच्या चित्रावर भाष्य केले आणि लिहिले की, “चलो, हा एक पुरावा आहे की @AnilKapoor तो लहान असताना भिन्न दिसत होता. नाहीतर तो 25 वर्षाचा असल्याने थोडा बदलला नाही.”

गल्ली बॉय अभिनेता सिद्धांत चतुर्वेदीनेही एक गोंडस छायाचित्र शेअर केले असून त्यामध्ये तो हृतिक रोशनच्या लोकप्रिय ट्रॅक ‘एक पल का जीना’ वर नाचताना दिसू शकतो आणि ‘बचपन से बेचाइनी थी की जीतो हर बाज़ी मैं’ या चित्रपटाचे शीर्षक दिले आहे.

 

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *