new health news on lata

Lata Mangeshkar health news : 11 नोव्हेंबरला निमोनिया, छातीत रक्तसंचय आणि हृदयविकाराच्या समस्येमुळे ज्येष्ठ पार्श्वगायिका लता मंगेशकर Lata Mangeshkar यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. 90  वर्षीय दिग्गज गायकला मुंबईतील ब्रीच कँडी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. मंगेशकर कुटुंबीयांनी आज निवेदनात म्हटले आहे की त्यांची  Lata Mangeshkar health news प्रकृती आता स्थिर आहे.

Lata Mangeshkar latest news

लता मंगेशकर यांच्या प्रकृती त्वरित बरी व्हावी म्हणून सर्व चाहता वर्ग प्रार्थना करीत आहेत. हेमा मालिनी आणि शबाना आझमी यांच्यासह बॉलिवूड सेलिब्रिटींनी त्यांच्या सोशल मीडियावर जाऊन तिची प्रकृती लवकर ठीक व्हावी यासाठी प्रार्थना केली. हेमा मालिनी यांनी ट्विटरवर लिहिले, “इस्पितळात दाखल झालेल्या आणि गंभीर अवस्थेत  “@mangeshkarlata यांच्यासाठी प्रार्थना. देव त्यांना या संकटातून बाहेर येण्यासाठी सामर्थ्य देईल आणि आपल्यात कायम राहील. राष्ट्र भारतरत्न लतासाठी प्रार्थना करतो”

‘अजनाबी कौन हो तुम’ सारखी गाणी गाणारी अभिनेत्री शबाना आझमी यांनीही ट्विटरवर जाऊन लिहिले आहे, “@ मंगेशकरलता आदाब और हैजारों दुआये के आप फौरन अचचि होकार साही सलामत घर आ जाएं.”अभिनेत्री पूनम ढिल्लन यांनी ट्वीट केले की, “आपणा सर्वांना विनंती आहे की आपण @mangekarkarta जीच्या आरोग्यासाठी प्रार्थना करा प्रार्थना मध्ये शक्ती अमर्याद असते .”

गायक-संगीतकार अदनान सामी यांनी ट्वीट केले आहे की, “लवकरच दीदी … बरे व्हा..”

महाराष्ट्राचे राज्यपाल भगतसिंग कोश्यारी यांनीही दिग्गज गायक त्वरित पुनर्प्राप्तीसाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत. राज्यपालांनी १२ नोव्हेंबर रोजी एका पत्रात मंगेशकर यांना पत्र लिहिले आहे की, लवकरच लता दीदींची तब्येत बरी होईल  अशी आशा व्यक्त केली. कोशियरी यांनी पत्रात नमूद केले की, “तुमच्या अचानक झालेल्या अस्वस्थतेबद्दल मला काळजी वाटते. मला असे वाटते की यामध्ये काहीही गंभीर नाही आणि आपण लवकरच आपल्या आनंदी स्वभावात परत येतील, ‘असे कोश्यारी यांनी पत्रात नमूद केले.

soshyari health of lata mangeshkar

मंगळवारी मंगेशकर यांची भाची रचना शाह म्हणाली की लता दीदींची प्रकृती “स्थिर आणि चांगली” आहे. जेव्हा तिला लता दीदींच्या हॉस्पिटलमधून डिस्चार्जबद्दल विचारले गेले तेव्हा ती म्हणाली, “काही दिवसातच.”

रोहित शेट्टी आणि अक्षय कुमारने का केले भांडण.. पाहा व्हिडिओ

wish for lata didi

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *