maliaka arora son

Malaika Arora  तिच्या स्टाईल आणि नात्याबाबत चर्चेत असलेली मलायका अरोरा Malaika Arora  हिने तिच्यापेक्षा नऊ वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत जेव्हा ती रिलेशनशिपमध्ये आली तेव्हापासूनच ती चर्चेत राहिली आहे. जरी या जोडप्याने कधीही संबंध लपविला नाही, तरीही त्यांनी दोघांनीही लग्न करण्याबाबत काहीही सांगितलेले नाही.

maliaka arora arjun kapoor

मलायका अरोरा Malaika Arora  हिने आपला मुलगा अरहान खानला सोशल मीडियावर वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. आज 9 नोव्हेंबरला अरहानचा वाढदिवस आहे आणि मलायकाने आपल्या पोस्टद्वारे हा खास प्रसंग आणखीन खास बनविला आहे. मलायकाने तिच्या आणि अरहानच्या फोटोंचा कोलाज शेअर केला आहे. एका चित्रात लहान अरहान मलायकाच्या खांद्यावर  दिसत  आहे, तर दुसर्‍या चित्रात तो आपल्या आईबरोबर उभा आहे.

मलायकाने  Malaika Arora या चित्रासह लिहिले- ‘आणि अशा प्रकारे माझा बाळ मुलगा 17 वर्षांचा झाला. आमचे पहिले मूल. तू माझी शक्ती आणि दुर्बलता आहेस, अरहान आणि सर्वात प्रेमळ आणि समजूतदार आहेस. तुमच्या वाटा आणि प्रेमासाठी मी नेहमीच तुला पकडणार . त्यास सामोरे जा

maliaka hot pic

हिंदुस्तान टाईम्सला दिलेल्या मुलाखतीत मलायका अरोरा यांनी अर्जुन कपूरसोबतच्या तिच्या नातेसंबंधाबद्दल आणि मुलाच्या वयातील फरकांबद्दल तिला काय वाटते याबद्दल मुलाच्या प्रतिक्रियाविषयी सांगितले.

दबंग ३ नंतर हि येणार सलमान खान ची नवी फिल्म

maliaka hot pic

अर्जुनबरोबरच्या तिच्या नात्याबद्दल आरहान जो कि आज १७ वर्षाचा झाला आहे तो काय प्रतिक्रिया व्यक्त करतो, असे विचारले असता ती म्हणाली, “कोणत्याही परिस्थितीशी संपर्क साधण्याचा उत्तम मार्ग प्रामाणिकपणाने आहे असा माझा विश्वास आहे. तुमच्या जवळच्या आणि प्रियजनांना तुमच्या आयुष्यात काय घडत आहे हे सांगणे महत्वाचे आहे आणि मग त्यांना वेळ आणि जागा द्या. ‘ गोष्टी समजून घेण्यासाठी आणि त्यावर प्रक्रिया करण्यासाठी. आमच्यात ते संभाषण झाले आहे आणि मला आनंद झाला आहे की प्रत्येकजण आज खूप आनंदी आणि प्रामाणिक जागेत आहे. ”

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *