karn shashtri case

Swati mehra घरगुती हिंसाचाराची प्रकरणे बऱ्याच वेळा ऐकायला मिळतात. चित्रपट सृष्टी मध्ये हि त्याचे प्रमाण खूप प्रमाणात वाढलेले आहे.अलीकडेच एका अभिनेत्यावर त्याच्या मॉडेल पत्नीवर Swati mehra अत्याचार केल्याचा आरोप झाला आहे. करण शास्त्री असे या अभिनेत्याचे नाव आहे. स्वाती Swati mehra आणि करणचे यावर्षी  १३ फेब्रुवारी २०१९ मध्ये लग्न झाले होते. या दोघांचा ही प्रेमविवाह झाला होता. त्यांची पहिली भेट गेल्या वर्षी लद्दाख येथे एका चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान झाली होती, ज्यात करण मुख्य भूमिकेत होता.

Swati mehra model news
credit : Social media

स्वातीच्या Swati mehra म्हणण्यानुसार करणने त्याला निर्दयपणे मारहाण केली. या अभिनेत्रीने मुंबईतील गोरेगाव पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला आहे. मिडिया रिपोर्ट नुसार स्वाती मेहरा ने कारण शास्त्री विरोधात मुंबई येथील गोरेगाव येथे झिरो FIR दाखल केला आहे

Swati mehra model news

हुंड्याची मागणी करत करणने मारहाण केली असा आरोप तिने  केला आहे . स्वाती च्या म्हणण्या नुसार तिच्या  Swati mehra नवर्याने म्हणजेच करण शास्त्री ने इतक्या निर्दयतेने मारहाण केली गेली की तिच्या कानाचा पडदा फाटला. एवढेच नव्हे तर करणने त्याला एकटे सोडले असल्याचेही त्याने उघड केले.करणची पत्नी स्वाती मेहरा यांनी त्यांच्यावर घरगुती हिंसाचार केल्याचा आरोप नोंदविला आहे.

ब्रेकअप नंतरच्या या गोष्टी नक्कीच तुमच्यासोबत पण झाल्या असतील….

 

Swati mehra model news

त्याचवेळी करण ने हे आरोप फेटाळून लावले व हे सर्व आरोप निराधार असल्याचे सांगितले आणि त्याच्या स्टेटमेंट मध्ये म्हणाला कि स्वातीला माझी कारकीर्द व प्रतिमा खराब करायची आहे.त्यामुळे असे खोटे विधान करत असल्याचे त्याने सांगितले आहे. लग्न तुटल्यावर तो म्हणाला की आम्ही दोघेही वेगळे रहात आहोत, परंतु आम्ही दोघांनीही संमतीने हा निर्णय घेतला आहे.

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका …..

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *