veer zaal completed 15 years

Veer zaara movie completed 15 years  यश चोप्राच्या गाजलेल्या चित्रपटापैकी एक ‘वीर-झारा’  या चित्रपटाला नुकतेच 15 वर्ष पूर्ण झाले आहेत. शाहरुख खान, प्रीती झिंटा आणि राणी मुखर्जी यांच्या मुख्य भूमिका असलेला हा चित्रपट 2004 मध्ये रिलीज झालेला Veer zaara movie completed 15 years त्या काळातील रोमँटिक क्लासिक चित्रपटा पैकी एक चित्रपट आहे.

Veer zaara movie completed 15 years

 

या चित्रपटाच्या 15 व्या वर्धापनदिनानिमित्त वीर-झाराच्या प्रमुख भूमिका असणाऱ्या कलाकार पैकी एक, राणी मुखर्जी हिने काही मनोरंजक खुलासे केले, नक्कीच तुम्हाला त्या फिल्म च्या आठवणीत घेऊन जाईल.

Veer zaara movie completed 15 years

तुम्हाला माहित आहे काय की राणी मुखर्जी आणि शाहरुख खानने यश चोप्रा आणि त्याचा मुलगा आदित्य चोप्रा या चित्रपटाच्या सेट्सवरच्या विनोदी कृत्यांमुळे चिडले होते. राणीने खुलासा केला, “मला आठवते जुन्या शाहरुखला जुन्या अवतारात पाहिले होते जे आमच्या दोघांसाठी खरोखरच विचित्र गोष्ट होती.

Veer zaara movie completed 15 years

यापूर्वी मी नेहमीच शाहरुख खान व राणी मुखार्जी रोमान्स असलेले चित्रपट केले होते.या चित्रपटात, मला एका मुलीच्या प्रतिमेसह पहावयाचे  होते व या फिल्म मध्ये राणीने एका वकिलाची भूमिका निभावली आहे. जी कि शाहरुख खान च्या बाजूने त्याची कैफियत मांडताना दिसत आहे. त्याच्याकडे वडिलांचे म्हणून पहावे लागले जे थोडेसे कठीण होते.

veer zaal completed 15 years

“शाहरुखला रोमान्स करणे खूप सोपे जायचे.परंतु या फिल्म मध्ये भूमिका वेगळी असल्यामुळे , आम्हाला वाटते की आम्ही खूप वेळा हसण्यासारख्या गोष्टी होत होत्या जे कि आदि आणि यश अंकल यांना त्रास देण्यासारखे आहे, व ते फक्त शूटवर लक्ष केंद्रित करा असे सांगत असत परंतु ,मी आणि शाहरुख आमचा जिग्गल फिट सुरू करु व्हायचे आणि लवकर थांबत नव्हत.

RHTDM या फिल्म ला झाली १८ वर्ष पूर्ण झाल्याबद्दल काय म्हणाली दिया मिर्झा

” राणीने दिग्दर्शक यश चोप्रासोबत काम करण्याविषयी बोलली आणि म्हणाली कि , “त्याच्याबरोबर शूट करणे स्वतःच एक अनुभव होता कारण जेव्हा आपण त्याच्यासारख्या मास्टरबरोबर शूट करता तेव्हा आपल्याला कळेल की तो किती महान आहे. त्याचे महानत्व होते कारण मी ज्या दिग्दर्शकांसोबत काम केले होते ते मॉनिटरिंग करत असत ”

शेवटी समारोप करताना राणीने हा खुलासा केला की वीर-ज़ारा तिच्यासाठी फूड फेस्ट होता. “तिथे दररोजाप्रमाणे सेटवर बडबड करायची, तिथे आलू पराठा आणि पांढरी लोणी असायची  – हा एक फूड फेस्ट होता. माझ्यासाठी वीर-झारा, मला तो फक्त फूड फेस्टच्या रूपात आठवत आहे,” असं राणी सांगत होती.

माहिती आवडल्यास share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *