mona singh wedding photos

जस्सी जैसी कोई नहीं या शो मुळे नावाजलेली अभिनेत्री मोना सिंगने आज (27 डिसेंबर, 2019) दक्षिण भारतीय गुंतवणूक बँकर प्रियकर श्याम शी विवाहबंधनात अडकली. तिचे निकटवर्ती गौरव गेरा, आशिष कपूर, मिकी दुदाने आणि मीता शर्मा यांनी मेहंदी सोहळ्याला हजेरी लावली.

mona singh wedding photos
Credit : Instagram

तिच्या लग्नाच्या दिवशी, मोना सिंग ने  लाल रंगाच्या  वेषभूषामध्ये खूपच सुंदर दिसत होती, तर तिच्या श्याम ने  गुलाबी पगडीसह मलईच्या रंगाची शेरवानी परिधान केली होती. Mona Singh wedding मुंबईतल्या जुहू मिलिटरी क्लबमध्ये हे लग्न पार पडल. स्पॉटबॉयच्या अहवालानुसार श्यामचे  हे  दुसरे लग्न आहे आणि दहा वर्षांच्या मुलीसह घटस्फोट घेतल्याचे  स्पॉट बॉय च्या  अहवालात म्हटले आहे.

mona singh wedding photos
credit: Instagram

या अभिनेत्रीने तिच्या लग्नाचा सोहळा केवळ जवळच्या मित्र आणि कुटुंबीयांसह उपस्थितीत  ठेवला होता. Mona Singh wedding गौरव गेरा, रक्षंदा खान,  मिकी दुदाने, राजेश खेरा आणि आशिष कपूर लग्नाला उपस्थित होते.

mona singh wedding photos
Credit: Instagram

सेलिब्रिटींनी लग्नाची छायाचित्रे शेअर केली. लग्नाला हजेरी लावलेल्या गौरव गेराने आपल्या इंस्टाग्राम स्टोरी वर  एक चित्र प्रसारित  करून अभिनेत्रीच्या पोशाखांची एक झलक सांगितली.

mona singh wedding photos

लग्नाला हजेरी लावणार्‍या रश्नदा खाननेही लग्नातील काही व्हिडिओ शेअर केले होते. त्यापैकी एका व्हिडिओमध्ये मोना आपल्या लाल लेहंगामध्ये पार्श्वभूमीवर ‘ये जो उनमे हलका हलका गुरुर है’ गाणे म्हणून फिरत असल्याचे दिसून आले.राक्षे यांनी शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये मोना सोहळ्याच्या पोस्टसह इतर पाहुण्यांसोबत नाचताना दिसला. दुसर्‍या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री लेडीजवर ‘कलीरा’ सोडताना दिसली.

माहिती share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *