team kangana ranaut

Producer heart attack नॉक आउट, दस, आणि रुद्राक्ष सारख्या चित्रपटांची निर्मिती  करणाऱ्या निर्माता सोहेल मक्लाई यांना हृदयविकाराचा झटका आला असून, त्याला मुंबईतील नानावटी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. Producer heart attack news स्पॉटबॉयने दिलेल्या वृत्तानुसार, त्याने एंजिओप्लास्टी केली आहे आणि आता त्यांची प्रकृती स्थिर आहे. सोहेल ‘धाकड’ या अ‍ॅक्शन थ्रिलर अभिनित कंगना रनौत सहनिर्मिती करीत आहे.

sohel macklai heart attack news

 

धाकड यांचे दिग्दर्शन रजनीश घई करीत आहेत आणि हा कंगनाचा पहिला ऑलआऊट अ‍ॅक्शन फिल्म असेल. हे मोठ्या प्रमाणात सांगितले जात आहे आणि ‘रेसिडेन्ट एव्हिल’ चित्रपटाच्या मालिकेच्या सारखाच या चित्रपटाची निर्मिती  असेल.

sohel macklai heart attack news

धाकडच्या टीझरमध्ये कंगनाला अवजड अवतारात जड मशीन गनसह शूटिंग करण्यात आले होते आणि यामुळे चाहत्यांचा श्वास रोखला होता. कंगनाने म्हटले होते की, धाकड हा चित्रपटातील महिलांसाठी गेम चेंजर ठरणार आहे, कारण हा एक दयाळू महिला नेतृत्वाखालील अ‍ॅक्शन फिल्म आहे. तिचा विश्वास आहे की केवळ तिच्या करियरसाठीच नाही तर भारतीय चित्रपटसृष्टीसाठीही हा एक बेंचमार्क चित्रपट असेल.

 

तिने टीझरमध्ये वापरलेल्या बंदुका खर्या आहेत आणि खरंच ती तिच्यासाठी खूपच भारी असल्याचंही कंगनाने उघड केलं होतं. तिने सांगितले की, दिग्दर्शक रजनीशला गन उंचावण्याचा तिची धडपड पाहून आनंद झाला आणि त्यांनी चित्रपटासाठी डमी गन वापरल्या अशी आशा आहे.

या अभिनेत्रीने हृदय विकरा पासून बरे झाल्यानंत केले हॉट फोटो शूट

धाकड पुढील वर्षाच्या सुरुवातीस म्हणजेच दिवाळी २०२० च्या सुमारास हा चित्रपट प्रदर्शित होईल. दिग्दर्शक रजनीश, चिंतन गांधी आणि रिनिश रविंद्र यांनी या चित्रपटाचे सहलेखन केले आहे. पटकथा रितेश शाह यांनी लिहिली आहे.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *