Purbasha Das hot and sexy pics

सध्याच्या मॉडर्न युगात प्रसिद्धी मिळविण्यासाठी खूप अभिनेत्री बोल्ड फोटोशूट करीतच असतात. त्यामुळे एखाद्या अभिनेत्रीने अंगप्रदर्शन केले तर त्यात काही नवल नसते. सध्या अशीच एक अभिनेत्री तीच्या बोल्ड फोटोज् मुळे चर्चेत आहे. त्या अभिनेत्रीचे नाव आहे पूर्वाशा दास Purbasha Das .

Purbasha Das hot and sexy pics

Credit : Instagram

पूर्वाशा मॉडेलिंग आणि अभिनय करते . ती आपल्या कुटूंबासह भारतातील मुंबईतील आपल्या अपार्टमेंटमध्ये राहते. पूर्वाशा तिच्या उत्पन्नातून एक प्रमाणित जीवनशैली जगते. सध्या, पूर्वाशा ही कोणत्याही नात्यात अडकण्याऐवजी तिच्या करियरवर तिचे पूर्ण लक्ष असल्याचे दिसते. ती तिच्या एकटी जीवनाचा आनंद लुटत आहे आणि मोहकपणे जगत आहे.

Purbasha Das hot and sexy picsPurbasha Das hot and sexy pics

Credit : Instagram

पूर्वाशाने मुंबईहून शालेय शिक्षण पूर्ण केले आहे आणि मुंबईतील सेक्रेड हार्ट हायस्कूलमध्ये प्रवेश केला आहे. त्यानंतर, तिने मुंबईच्या सोफिया कॉलेज फॉर वुमनमधून पदवी प्राप्त केली. तिच्या कॉलेजच्या काळात, तिने थिएटर केले आणि बर्‍याच सांस्कृतिक कार्यक्रमांमध्ये नाटक केले. तिला परत मॉडेलिंग करण्यातही रस होता. पदवी पूर्ण केल्यानंतर तिने करिअर म्हणून मॉडेलिंग करण्याचा निर्णय घेतला.

Purbasha Das hot and sexy pics

सोशल मीडियावर पूर्वाशाचे बरेच फॅन फॉलोव्हिंग आहे. तिला कुत्री आवडतात. ती नियमितपणे व्यायामशाळेत जात असल्याने तिच्या फिटनेसबाबत ती खूप काळजी घेत आहे. Purbasha Das ती काही मॅगझिन कव्हर तसेच काही जाहिरातींवर दिसली आहे.

 

Purbasha Das hot and sexy pics

Credit : Instagram

माहिती share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *