Tiger shroff’s sister Krishna Shroff Shares A Liplock With Boyfriend Eban Hyams

जॅकी श्रॉफची मुलगी बर्‍याचदा तिच्या कोणत्या न कोणत्या गोष्टी मुळे चर्चेत राहत असते , तर तिने पुन्हा एकदा आपल्या सौंदर्यासह काही images शोषल मिडिया वर टाकून धुमाकूळ घातला आहे.टायगर श्रॉफची बहीण कृष्णा श्रॉफने अलीकडेच अग्रगण्य टॅबलोइडबरोबर बोलताना इबान हॅम्सशी संबंध असल्याचे कबूल केले. तेव्हापासून हे जोडपे सोशल मीडियावर प्रेमाविषयी जाहीरपणे प्रदर्शन करत आहेत.

Krishna Shroff Shares A Liplock With Boyfriend Eban Hyams

एबनबरोबर काही छायाचित्रे शेअर करताना कृष्णाने त्यांना असे लिहिले की, ”  Always making me laugh. 😆 Grateful to have met my best friend, twin soul, and love this year. ♥️✨ @ebanhyams”” मला नेहमी हसवत राहते. Krushna Shroff Liplock With Boyfriend माझा सर्वात चांगला मित्र, आणि या वर्षी प्रेम मिळाल्याबद्दल कृतज्ञता व्यक्त करते ”

Krishna Shroff Shares A Liplock With Boyfriend Eban Hyams

Krishna Shroff Shares A Liplock With Boyfriend Eban Hyams
Credit: Social Media

एका फोटोमध्ये लव्हबर्ड्सदेखील उत्कट लिपलॉक शेअर करताना दिसत आहेत. तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक बुमेरांग व्हिडिओही पोस्ट केला आहे, Krushna Shroff Liplock With Boyfriend ज्यामध्ये ती एबनला चुंबन घेताना दिसली होती. “Everyday paradise with @ebanhyams.”असे तिने कॅप्शन दिले.

Krishna Shroff Shares A Liplock With Boyfriend Eban Hyams

एबनबरोबरच्या तिच्या प्रेमकथेबद्दल बोलताना कृष्णाने यापूर्वी मुंबई मिररला सांगितले होते की, “जेव्हा जेव्हा अभिनय करण्याची वेळ येते तेव्हा तेव्हापासून मी नेहमीच स्पष्ट राहते व . कॅमेरा तोंड देणारा मी नाही. .. मी एक खाजगी व्यक्ती आहे मला माझा स्वतःचा झोन आवडतो आणि मला माझ्या स्वत: च्या जागेत रहायला आवडते मला जवळजवळ २० वर्षांपासून माहित असलेले माझे दोन मित्र आहेत . ”

अशा प्रकारे शन्याची Isha Keskar खऱ्या आयुष्यातील प्रेमकहाणी सुरू झाली…

माहिती share करायला विसरू नका

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *