salmaan khan nephew news

Salmaan Khan Nephew बॉलिवूड सुपरस्टार सलमान खानचा पुतण्या आणि बॉडी बिल्डर अब्दुल्ला खान यांचे आज निधन झाले, अशी माहिती कुटुंबातील निकटवर्तीयांनी दिली आहे. तो 38 वर्षांचा होता. अब्दुल्ला यांचा सोमवारी शहरस्थित लीलावती रुग्णालयात मृत्यू झाला. रिपोर्टनुसार मृत्यूचे कारण म्हणजे फुफ्फुसांचा संसर्ग , तरी देखील कोरोणाचा संसर्ग आहे का नाही हे पाहण्यासाठी अहवाल पाठवण्यात आला आहे  पण अंतिम अहवाल अद्याप आले नाहीत.”

salmaan khan nephew news in marathi

आपल्या पुतण्याची  आठवण म्हणून सलमानने ट्विटरवर  “दबंग 3” अभिनेत्याने अब्दुल्लासोबत पोस्ट केलेले एक फोटो शेअर केला आणि “नेहमीच तुझ्यावर प्रेम करतो …” असे कप्शन  दिला आहे. अभिनेता राहुल देव यांनी  देखील  शोक व्यक्त केले आणि ट्वीट केले आहे.

salmaan khan nephew news in marathi

 अभिनेता डेझी शाह यांनी अब्दुल्लाचा फोटो शेअर करत लिहिले की, “तुझ्यावर माझ नेहमीच प्रेम राहील … # रेस्टिनपीस.” गायिका-अभिनेता इलिया वंतूर यांनीही अब्दुल्ला यांचे एक चित्र पोस्ट केले आणि लिहिले की, “जसे आपण म्हणालात तसे आम्ही पडतो, ब्रेक होतो, आम्ही अपयशी होतो पण मग आपण उठतो, बरे करतो, आम्ही मात करतो.” @ Aaba81 तू लवकरच निघून गेलास. (sic) ” कोरोनाव्हायरस (साथीचा रोग) साथीच्या आजाराच्या पार्श्वभूमीवर सलमान आणि त्याचे कुटुंब दरम्यान त्यांच्या पनवेल फार्महाऊसमध्ये देशव्यापी लॉकडाऊन आहेत. 

 

View this post on Instagram

I am @beingstrongindia and he is @realstrong.in @aaba81

A post shared by Salman Khan (@beingsalmankhan) on

माहिती share करायला विसरू नका

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *