नवी दिल्लीः टीम इंडियाचा अष्टपैलू हार्दिक पंड्या आगामी काळात वडील होणार आहे, त्याने आपली होणारी पत्नी नताशा स्टॅनकोविचच्या गरोदरपणाची माहिती सोशल मीडियावर शेअर केली आहे आणि लवकरच जाहीर केले आहे की घर नवीन पाहुणे येणार आहे. त्यांनी लिहिले आहे की, ‘माझा आणि नताशाचा प्रवास उत्कृष्ट होता आणि आता तो चांगला होत आहे. आम्ही लवकरच आयुष्यात नवीन जीवाचा समावेश करणार आहोत याबद्दल आम्ही उत्सुक आहोत. मी माझ्या आयुष्याच्या या नवीन टप्प्याबद्दल आनंदित आहे.

hardik pandya marriage

हार्दिक पांड्याने अभिनेत्री नताशा स्टॅनकोविचबरोबर आपली काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत, त्यातील एकामध्ये नताशाची बेबी बंप दिसली आहे, दुसर्‍या फोटोमध्ये हे दोघेही पारंपारिक कपड्यांमध्ये दिसले आहेत, असे दिसते आहे की हे दोन्ही लॉकडाउनमध्ये आहेत त्याच कालावधीत लग्न केले आहे, परंतु सस्पेन्स कायम आहे कारण दोघांनीही लग्नाची पुष्टी केली नाही. या बातमीनंतर त्याचे चाहते सतत त्यांचे अभिनंदन करत आहेत.

hardik pandya marriage
बर्‍याचदा वादांमुळे मुख्य बातमी ठरलेल्या हार्दिक पांड्याने गेल्या वर्षाचा शेवटचा क्षण दुबईमध्ये घालवला आणि तेथे नताशाशी मग्न होता, 1 जानेवारी 2020 रोजी नवीन वर्षाच्या निमित्ताने त्याने इस्ताग्रामच्या माध्यमातून लोकांना आपल्या व्यस्ततेबद्दल माहिती दिली. अधिक छायाचित्रे पोस्ट करताना असे लिहिले होते की ‘मैं तेरा, तू मेरी, जाने सारा हिंदुस्तान’ याशिवाय नताशाने वर्ष 2020 मध्ये हार्दिकच्या घरी एकत्र होळी साजरी केली होती

hardik pandya marriage

माहिती share नक्की करा

 

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *