ऋषी कपूरच्या अंत्यदर्शनावेळी आलिया भट मोबाईलद्वारे काय करत होती..वाचा सत्य I Marathi News latest

Byadmin

May 2, 2020 , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,
Rishi kapoor latest

काल 29 एप्रिल रोजी इरफान खान या अभिनेत्याचे कॅन्सरमुळे निधन झाले तर आज 30 एप्रिल रोजी ज्येष्ठ अभिनेते ऋषी कपूर यांचेदेखील कॅन्सरने निधन झाले. या दोन्ही दिग्गज अभिनेत्यांच्या जाण्यामुळे चित्रपट सृष्टीत पोकळी निर्माण झाली आहे. अशातच सध्या लॉक डाऊन चालू असल्याने अनेक मोठ्या कलाकारांना त्यांच्या अंत्यविधीला देखील जाणे शक्य झाले नाही.

rishi kapoor 2020 movie rishi kapoor 2010 movie rishi kapoor 2018 rishi kapoor 2018 movie list housefull 2 rishi kapoor wife name housefull 2 rishi kapoor dhoom 2 rishi kapoor naagin 2 rishi kapoor housefull 2 rishi kapoor name rishi kapoor 2 dhoom 2 film rishi kapoor rishi kapoor 3gp movie rishi kapoor mp3 rishi kapoor song mp3 rishi kapoor mp3 song krrish 3 rishi kapoor dhoom 3 rishi kapoor krrish 3 film rishi kapoor rishi kapoor shree 420 rishi kapoor 4 rishi kapoor delhi 6 rishi kapoor 70s movies

इरफान व ऋषी कपूर यांचे काही नातेवाईक परराज्यात व विदेशात असल्याने त्यांना अंत्यविधीसाठी देखील यायला जमले नाही. इरफान खान यांचे अंत्यविधी देखील काही मोजक्याच लोकांनी मिळून पार पडले होते. ऋषी कपूर यांच्या अंत्यविधीसाठी देखील काही मोजकेच सेलिब्रिटी आलेले दिसत होते.

rishi kapoor latest

रिशी कपूर यांच्या अंत्यविधीला सर्व कपूर कुटुंबीय तसेच अभिषेक बच्चन, सैफ अली खान, आलिया भट असे काही कलाकार देखील दिसले. ऋषी कपूर यांचे पार्थिव अंत्यदर्शनासाठी ठेवले असताना एका फोटोमध्ये आलिया भटच्या हातात मोबाईल दिसला. ज्यावरून काही लोकांनी तिला ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला. ती फोटो किंव्हा व्हिडिओ शूट करीत असल्याचे वाटत होते.

Rishi kapoor latest

 

परंतु, आलिया मोबाईल द्वारे फोटो वगैरे काही काढत नव्हती, तर ती ऋषी कपूर यांच्या मुलीला व्हिडिओ कॉल करून तिच्या वडिलांचे शेवटचे दर्शन घडवीत होती. हा व्हिडिओ कॉल करताना आला देखील अश्रू आवरता आले नाहीत. ऋषी कपूर यांची मुलगी रिधिमा ही विवाहित असून ती दिल्ली येथे राहते.

त्यानंतर तिला आपल्या वडिलांचे अंतिम दर्शन घेण्यासाठी सरकार कडून स्पेशल परमिशन घ्यावी लागली. त्यामुळेच रिधिमा आपल्या वडिलांच्या अंत्यसंस्कारासाठी वेळेवर उपस्थित राहू शकली.

माहिती share नक्की करा


By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *