बॉलिवूडचा दिवंगत अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत याच्या मित्राकडून एक माहिती समोर आली आहे. सुशांत लवकरच त्याच्या मित्रासोबत फिल्म तयार करणार होता. सुशांतचा अत्यंत जवळचा मित्र संदीप सिंग याने त्याबद्दल खुलासा केला आहे. संदीपने त्याच्या सोशल मीडिया अकाऊंट वर पोस्ट करून या चित्रपटाविषयी अनेक खुलासे केले आहेत.

sushant sing rajput new
सुशांत हा ‘वंदे भारतम’ या चित्रपटाद्वारे बॉलीवूडमध्ये निर्माता म्हणून पदार्पण करण्याच्या तयारीत होता. संदीप सिंगने आपल्या इंस्टाग्राम वर पोस्ट करताना ‘वंदे भारतम’ चित्रपटाचे पोस्टरही शेअर केले आहे. या पोस्टर मध्ये सुशांत चा फोटो दिसत आहे. चित्रपट मधून संदीप सिंग हा देखील दिग्दर्शक म्हणून पदार्पण करणार होता. संदीपने या अगोदर ‘अलीगड’, ‘सरबजीत’ आणि ‘भूमि’ या मोठ्या चित्रपटांची निर्मिती केली आहे.

sushant sing rajput new
शनिवारी संध्याकाळी याबद्दल माहिती देताना संदीपने इन्स्टाग्रामवर लिहिले की, “तू मला वचन दिले होते की आपण, बिहारी भाऊ एक दिवस या इंडस्ट्रीवर राज्य करू आणि तुझ्या आणि माझ्यासारख्या स्वप्नाळू तरुणांना प्रेरणा देतील आणि त्यांची सपोर्ट सिस्टम बनवतील. ”

sushant sing rajput new

या नंतर संदीपने पुढे लिहिले की, ‘तू मला वचन दिले होतेस की तू माझ्या बरोबर एक दिग्दर्शक म्हणून सुरू करेल, तू गेल्यामुळे आता मी पूर्णपणे तुटलो आहे. आता मला सांगा की मी हे स्वप्न कसे पूर्ण करेन. मी तुम्हाला वचन देतो की मी हा चित्रपट सुरू करेन आणि लाखो लोकांना प्रेरणा देणाऱ्या प्रिय सुशांतसिंग राजपूत यांच्या स्मृतींना ही श्रद्धांजली ठरेल आणि काहीही शक्य आहे” अशी आशा व्यक्त केली.

View this post on Instagram

You made me a promise. We, the Bihari brothers, will one day rule this industry and be the inspiration/support system for all young dreamers like you and me bhai. You promised me that my directorial debut will be with you. Raaj Shaandilyaa wrote this and we were to produce this together. I need your belief, that faith you showed, that was my strength. Now, with you gone…I'm lost…but I promise you this my brother. Now tell me how do I fulfil this dream? Who will hold my hand like you did? Who will give me the power of SSR, my brother? I promise you this… I will make this film! And it will be a tribute to the loving memory of SSR who inspired millions and gave them hope that anything is possible! Just dream it and believe it! Those hours of discussions on this film we dreamed to make together…the film 'Vande Bharatam'…now all I am left with is your memories and this poster which was our dream starting to come true, this film my brother, will be the symbol of the undying light of your soul ❤️

A post shared by Sandip Ssingh (@officialsandipssingh) onBy admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *