mansi naik bf

प्रसिद्ध संगीत दिग्दर्शक आणि गायक वाजिद खान यांनी आज सुवर्णा रुग्णालयात अखेरचा श्वास घेतला. त्यांच्या निधनानंतर लवकरच सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तो सलमान खानचे गाणे ‘हूड हूड दबंग’ गाताना दिसत आहे. जेव्हा आजारपणामुळे त्याला दाखल करण्यात आले तेव्हा व्हिडिओ रुग्णालयातच बनविण्यात आला होता.

singer death news

हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओवर त्याचे चाहते त्यांचे स्मरण करून त्यांना श्रद्धांजली वाहात आहेत. एका चाहत्याने त्यांनी गायलेलं शेवटचं गाणं हे सोशल मीडियावर पोस्ट केला आणि लिहिले की, “आम्ही तुम्हाला मिस करतो श्रीमान.” आणि लिहितात, पाहून फार वाईट वाटले … RIP. पहा हॉस्पिटल मधील हा व्हिडीओ…….

वाजिदचा भाऊ साजिद यांनी पीटीआयला सांगितले की, मुंबईतील चेंबूर येथील सुवर्णा रुग्णालयात वाजीदने अखेरचा श्वास घेतला. वाजिदला कोरोना होता आणि मूत्रपिंडाचा त्रास देखील होता. सोमवारी सकाळी हृदयविकाराच्या झटक्याने त्यांचा मृत्यू झाला.

wajid khan last

साजिद-वाजिदची जोडी बरीच लोकप्रिय झाली आहे. या दोघांनी मिळून बॉलिवूडची अनेक सुपरहिट गाणी तयार केली आहेत. दोघांनीही सलमान खानची गाणी दिली आहेत. 1998 मध्ये त्यांनी ‘प्यार किया तो डरना क्या’ मधील ‘तेरी जवानी बड़ी मस्त मस्त’ या गाण्याने आपल्या कारकीर्दीची सुरूवात केली होती. त्यानंतर, साजिद-वाजिदने माझ्याशी, तेरे नाम, जोडीदार, तुमके फोने के अंगेगीशी लग्न केले आणि एक था टायगरची गाणी दिली.
माहिती share नक्की करा.


By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *