सध्या सोशल मीडियावर स्टार किड्स ना घेऊन अनेक नकारात्मक गोष्टी ऐकायला मिळत आहेत. या स्टार किड्स पैकी एक अभिनेत्री श्रद्धा कपूर सध्या तीच्या लग्नाच्या बातमीमुळे चर्चेत आली आहे. प्रसिद्ध अभिनेता शक्ती कपूर यांची कन्या श्रद्धा कपूर एका व्यक्ती सोबत विवाह करणार असल्याचे समजते.

shraddha kapoor love news

 

श्रद्धाने निवडलेल्या मुलाचे नाव रोहन शेष्ठा हे आहे. श्रद्धा स्वतः जरी स्टार किड्स मध्ये समाविष्ट असली तरी रोहन हा कोणी स्टार कीड नाही. मुळात रोहन हा अभिनेता नसून तो एक उत्तम फोटोग्राफर आहे. बॉलीवुड मध्ये गेल्या काही वर्षांपासून तो प्रसिद्ध फोटोग्राफर म्हणून काम करतो.

shraddha kapoor love news


असे ऐकण्यात येत आहे की श्रद्धाने निवडलेला मुलगा शक्ती कपूर यांना देखील पसंत असून त्यांनी देखील दोघांच्या लग्नाला परवानगी दिलेली आहे. त्यामुळे श्रद्धा व रोहन लवकरच विवाह बंधनात अडकण्याची शक्यता आहे. परंतु याबाबतीत दोघांनीही अद्याप अधिकृत घोषणा केलेली नाही.

shraddha kapoor love news


आशिकी – 2 या चित्रपटातून पदार्पण करणाऱ्या श्रद्धा कपूर अल्पावधीतच लोकप्रिय झाली. रोहन पूर्वी श्रद्धा चे नाव फरान अख्तर याच्याशी जोडले जात होते. दोघांचे एकमेकांवर प्रेम असल्याच्या चर्चा देखील रंगल्या होत्या. परंतु आता रोहनचे नाव पुढे आल्याने सर्व अफवांवर पूर्णविराम बसला आहे.

shraddha love

 

माहिती आवडली तर जास्तीत जास्त शेअर करा..


By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *