गेल्या शुक्रवारी लोकप्रिय टिव्ही अभिनेता सिद्धांत वीर सूर्यवंशी यांचे मुंबईत वयाच्या 46 व्या वर्षी हृदय विकाराच्या झटक्याने निधन झाले. त्याच्या निधनानंतर त्यांची मुलगी डीझा हिने वडिलांच्या आठवणीत एक भावनिक पोस्ट केली आहे. डीझा ही सिद्धांत व त्याची पूर्व पत्नी इरा यांची मुलगी आहे. डीझाने सिद्धांत सोबतच्या काही जुन्या फोटोज् पोस्ट करीत आपल्या भावना व्यक्त केल्या आहेत.


डीझाने पोस्ट मध्ये असे लिहिले, “हे सर्व सध्या खूप विचित्र आहे, मला कसे प्रतिक्रिया द्यावी हे समजत नाही. मला हे स्वतःबद्दल लिहायचे नाही, परंतु माझे संपूर्ण आयुष्य, माझे संपूर्ण अस्तित्व देखील हे तुझ्या मालकीचे होते. मी तुमच्याबद्दल खूप संवेदनशील आणि संरक्षणात्मक होते. या पोस्टचा शेवटचा व्हिडीओ म्हणजे मी माझ्या स्वतःच्या आईला तुमच्यापासून दूर ठेवत होते. कारण माझ्या वडिलांना कोणीही हात लावू शकत नाही तो फक्त माझा आहे. तू नेहमीच माझा सर्वात चांगला मित्र होतास आणि माझ्या सर्व समस्या ऐकल्या.”

पुढे डिझा म्हणाली, “मी तुम्हाला भविष्यासाठी दिलेली अनेक वचने आहेत, जी मी कधीही पूर्ण करू शकणार नाही पण मला माहित आहे की मी कधीही कठोर परिश्रम करणे थांबवणार नाही. मी तुमच्यावर खूप प्रेम करते अप्पा, माय फॅटी, माझा म्हातारा जो अतिआत्मविश्वासात होता आणि जो म्हणाला, “मी ६० वर्षांची असतानाही रॉकिन आणि स्मोकिंग हॉट होईल”

Siddharth suryawanshi news
डिझाची ही पोस्ट वाचून नेटकरी भावूक झालेले पाहायला मिळाले. सिद्धांत ने कुसुम, ममता, कुंकुम, क्यू रिश्तों में खट्टी बट्टी अशा अनेक हिंदी मालिकांमध्ये महत्वाच्या भूमिका साकारल्या होत्या.

Siddharth suryawanshi news

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *